ติดต่อ

 

บริษัท ไทยบาวเออร์ จำกัด
ชั้น 17,อาคารทูแปซิฟิคเพลส
ถนนสุขุมวิท เขตคลองเตย กรุงเทพ 10110
ประเทศไทย 
 
โทรศัพท์: +66 2 6532076-82
โทรสาร:   +66 2 6532075

 

แผนที่ที่อยู่

 

ผู้จัดการ

Mike Sinkinson
อีเมลล์: mike.sinkinson@thaibauer.com
โทรศัพท์: +66 2 6532073

ผู้จัดการฝ่ายก่อสร้าง

John Osborne
อีเมลล์: john.osborne@thaibauer.com
โทรศัพท์: +66 82 544 9754

ผู้จัดการฝ่ายสัญญาอาวุโส

Matt Gray
e-mail: matt.gray@thaibauer.com
Phone: +66 2 653 2076-82

รองผู้จัดการฝ่ายก่อสร้าง


Narong Nuankaew
e-mail: narong.nuankaew@thaibauer.com
Phone: +66 94 535 9794

ผู้อำนวยการโครงการหลัก

Markus Richartz
e-mail: markus.richartz@thaibauer.com
Phone: +66 2 653 2076-82

ผู้จัดการฝ่ายประมูลและประเมินราคา

Ruangrung Piriyapokanon
e-mail: ruangrung.p@thaibauer.com
Phone: +66 2 6532076-82

 

บริษัท ไทยบาวเออร์ จำกัด
22/5 หมู่ 5 ถนนเทพารักษ์
สมุทรปราการ 10540
ประเทศไทย

 

โทรศัพท์: +63 2 7553047

 

ผู้จัดการโรงงาน
Manfred Farenski
อีเมลล์: manfred.farenski@thaibauer.com

 

โทรศัพท์: +66 82 476 8006

Thai BAUER Co., Ltd. - ที่อยู่บริษัท ฯ

 

ติดต่อ

 

ทำไมจึงไม่ติดต่อกับเรา
เราจะส่งข้อมูลคำถามของท่านไปยังผู้ที่ดูแลโดยตรง
บริษัท ฯ
นามสกุล
ชื่อ
ที่อยุ่
รหัสไปรษณีย์,เมือง
ประเทศ
โทรศัพท์
โทรสาร
อีเมลล์
ต้องการให้ติดต่อกลับหรือไม่
ใช่
ไม่ใช่
คุณต้องการข้อมูลเพิ่มเติมหรือไม่
ใช่
ไม่ใช่
ถ้าใช่ ต้องการข้อมูลอะไร
ข้อเสนอแนะ